Nyumba na Mali
Marekebisho, matunzo, ukaguzi, miradi ya kuboresha na uratibu.
Mshirika Wako wa Kuaminika katika Utekelezaji Tanzania
Kuanzia majukumu binafsi hadi miradi muhimu, HandledTZ inachukua jukumu la kusimamia na kuhakikisha mambo yanafanyika ipasavyo — kuanzia ombi lako hadi utekelezaji uliothibitishwa.
Watu Binafsi • Familia • Wateja Waliopo Nje ya Tanzania • Biashara | Tunaanza Dar es Salaam

Unaweza kuwa unajua kinachotakiwa kufanyika, lakini ukose muda, watu wa kuaminika, uwepo hapa nchini au uwezo wa kusimamia hadi kukamilika. HandledTZ inakuwa mshirika anayewajibika kwa utekelezaji, kati ya ombi lako na matokeo unayoyahitaji.
Jinsi Tunavyofanya Kazi
Mchakato wenye utaratibu unaobadilisha ombi lako kuwa kazi inayosimamiwa na mtu mwenye jukumu la kusimamia hadi kukamilika.
Eleza unahitaji kifanyike nini na eneo husika.
Tunaweka bayana upeo wa kazi, muda, hatari na rasilimali zinazohitajika.
Unapokea upeo wa kazi tuliopendekeza, namna ya kushirikiana na Pendekezo la Gharama.
Tunasimamia watu, rasilimali, muda na changamoto kwa kadri ya mamlaka tuliyokubaliana.
Unapata taarifa za maendeleo, maombi ya idhini na vielelezo.
Tunahakiki matokeo tuliyokubaliana na kufunga kazi pamoja nawe.
Tunayoyashughulikia
Tuambie unahitaji kifanyike nini. Mengine tunayasimamia sisi — kwa kadri ya upeo tuliokubaliana.
Marekebisho, matunzo, ukaguzi, miradi ya kuboresha na uratibu.
Msaada wa mipango, uratibu wa wazabuni, usafirishaji na utekelezaji wa moja kwa moja eneo husika.
Msaada wa kiutendaji kwa majukumu muhimu unapohitaji utekelezaji wa kuaminika hapa nchini.
Kazi za uendeshaji, uratibu, upatikanaji wa bidhaa na huduma, na miradi maalum inayohitaji mtu mwenye jukumu la kusimamia.
Kutafuta, kuthibitisha, kuratibu na kuwasilisha bidhaa au huduma zilizoidhinishwa.
Una jambo la kipekee? Tuambie matokeo unayohitaji, na tutatathmini kama tunaweza kulisimamia kwa uwajibikaji.
Namna za Kushirikiana
Unao wakandarasi au rasilimali zako. Sisi tunaratibu, tunasimamia na tunakupa taarifa.
Sisi tunapata watoa huduma na rasilimali zinazofaa, na tunasimamia utekelezaji.
Tupe kazi na mamlaka yaliyoidhinishwa; sisi tunapanga na kusimamia utekelezaji kuanzia mwanzo hadi kukamilika.
Uaminifu

Kwa Wateja Waliopo Nje ya Tanzania
Hata uwe upo sehemu yoyote duniani, majukumu mengine yanahitaji mtu wa kuaminika aliyepo eneo husika — akiwa na mawasiliano yenye utaratibu na vielelezo.
Kwa Biashara
HandledTZ inasaidia biashara na viongozi wa taasisi katika miradi na majukumu ya uendeshaji yanayohitaji uratibu makini na ufuatiliaji wenye uwajibikaji hadi kukamilika.

Tunaweka hadharani vielelezo vilivyothibitishwa tu, na kwa ruhusa ya mteja. Kazi zilizokamilika zitaoneshwa hivi: Ombi → Tulichofanya → Vielelezo → Matokeo → HANDLED ✓.
Handled ✓
Tuambie kinachotakiwa kufanyika. Tutatathmini kazi na kukueleza hatua inayofuata.