
Nyumba na Mali
Kwa wamiliki wanaohitaji mtu wa kuratibu, kusimamia au kuhakiki kazi inayofanyika nyumbani au katika mali yao.
Mifano: Marekebisho • matunzo • ukaguzi • usimamizi wa ukarabati • maandalizi ya kuingia nyumba • uhakiki wa mali
Tunayoyashughulikia
Mahitaji tofauti. Mshirika mmoja wa kuaminika.
HandledTZ inasimamia majukumu na miradi inayohitaji uratibu wa kuaminika, uwepo hapa nchini na kuwajibika kwa utekelezaji. Anza na matokeo unayohitaji — sio na aina ya huduma.


Kwa wamiliki wanaohitaji mtu wa kuratibu, kusimamia au kuhakiki kazi inayofanyika nyumbani au katika mali yao.
Mifano: Marekebisho • matunzo • ukaguzi • usimamizi wa ukarabati • maandalizi ya kuingia nyumba • uhakiki wa mali

Kwa matukio muhimu au miradi ya mara moja yenye mambo mengi yanayohitaji kuratibiwa kwa pamoja.
Mifano: Uratibu wa wazabuni • msaada wa ukumbi na usafirishaji • usimamizi wa maandalizi • kazi maalum

Kwa majukumu ya kiutendaji yenye umuhimu, lakini yanayokuwa magumu kusimamia kwa sababu ya muda, umbali au kutokuwepo.
Mifano: Mipango ya familia iliyoidhinishwa • uratibu eneo husika • manunuzi na uwasilishaji • maombi maalum

Kwa kampuni na viongozi wanaohitaji mtu mwenye jukumu la kusimamia na kuwajibika kwa kazi maalum ya uendeshaji.
Mifano: Uratibu wa miradi • ufuatiliaji eneo husika • upatikanaji wa bidhaa na huduma • msaada wa matukio • utekelezaji wa kazi za dharura

Kwa wateja wanaohitaji bidhaa au huduma zilizoidhinishwa kutafutwa, kuhakikiwa na kuratibiwa.
Mifano: Utafutaji wa wazabuni • ulinganishaji wa Mapendekezo ya Gharama • uhakiki • uratibu wa manunuzi • ufuatiliaji wa uwasilishaji

Sio kila kazi inaingia katika kundi maalum. Tuambie matokeo unayohitaji, na tutayafanyia tathmini.
Mifano: Kwa kuzingatia uhalali wa kisheria, usalama, mamlaka, uwezo na kiwango cha hatari kinachokubalika
Jinsi Tunavyoamua
HandledTZ inakubali tu kazi inazoweza kuzitekeleza na kuzisimamia kwa kufuata sheria na kwa uwajibikaji. Kazi zinazodhibitiwa kisheria au zinazohitaji ujuzi maalum zinaweza kuhitaji wataalam wenye leseni zinazostahili. Kukubali kazi kunathibitishwa tu baada ya tathmini na kukubaliana upeo wa kazi.
Hatukubali kazi tusiyoweza kuwajibikia. Hatuahidi tusichoweza kutekeleza.
Tuambie matokeo unayohitaji. Tutafanya tathmini na kukueleza kwa uwazi kama tunaweza kuchukua kazi hiyo.
Tuambie kinachotakiwa kufanyika. Tutatathmini kazi na kukueleza hatua inayofuata.