Kuhusu Sisi

Kuhusu HandledTZ

Tunaongozwa na imani moja rahisi: maisha ni mepesi jambo linaposimamiwa hadi kukamilika.

HandledTZ ni kampuni ya Tanzania inayoaminika katika utekelezaji. Tunasaidia watu binafsi, familia, wateja waliopo nje ya Tanzania na biashara kukamilisha majukumu na miradi muhimu kwa upeo wa kazi ulio wazi, usimamizi wa dhati, mawasiliano ya uwazi na utekelezaji unaothibitishwa.

HandledTZ team reviewing an assignment plan together in their office

Kwa nini tulianzishwa

Mara nyingi watu hawahitaji namba nyingine ya simu. Wanahitaji mtu wa kubeba jukumu. HandledTZ ilianzishwa kuwa kiungo cha kuaminika kati ya ombi na matokeo.

Dhamira Yetu

Kurahisisha maisha kwa kubeba jukumu la kazi muhimu na kuzisimamia hadi zikamilike na kuthibitishwa.

Maono Yetu

Kuwa mshirika anayeaminika zaidi katika utekelezaji Tanzania kwa watu binafsi, familia, wateja waliopo nje ya Tanzania na biashara.

Misingi ya Utendaji Wetu

Jinsi tunavyofanya kazi.

Uwajibikaji

Tunabeba jukumu la kazi iliyokubaliwa.

Bayana

Tunaweka bayana upeo wa kazi, mamlaka na matarajio.

Uwazi

Tunaeleza maendeleo, gharama na changamoto.

Utekelezaji

Tunaratibu na kutafuta ufumbuzi, hatuelekezi tu kwa mtu mwingine.

Uhakiki

Tunahakiki matokeo yaliyokubaliwa kabla ya kufunga kazi.

Uaminifu

Tunalinda taarifa za mteja na kutenda kwa kadiri ya mamlaka tuliyopewa.

Kanuni Yetu ya Ndani

Kazi tunaweza kuwapa wengine kuifanya. Jukumu la kusimamia hatulipeleki kwa mtu mwingine.

Msingi wa Kukubali Kazi

Hatukubali kazi tusiyoweza kuwajibikia. Hatuahidi tusichoweza kutekeleza.

Tuambie unachohitaji kifanyike.

Tueleze kazi yako. Tutaifanyia tathmini na kukueleza hatua inayofuata.