Kwa Biashara

Msaada wa Utekelezaji kwa Biashara.

Wewe endelea na biashara yako. Sisi tunasimamia utekelezaji.

Wakati mradi muhimu unakosa mwenye kuufuatilia kati ya timu, unahitaji uratibu wa moja kwa moja eneo husika, au unahitaji mtu mmoja wa kuwajibika kwa utekelezaji wake, HandledTZ inaweza kuingia kwa mamlaka yaliyokubaliwa na kuuendesha kutoka upeo wa kazi hadi kukamilika.

HandledTZ coordinating a business project plan with a client in Dar es Salaam

Mifano ya Kazi

Kazi za biashara tunazosimamia.

Uratibu wa miradi.

Utekelezaji wa uwandani na ufuatiliaji.

Uratibu wa kutafuta na kununua bidhaa au huduma.

Msaada wa matukio na shughuli za utangazaji.

Usimamizi wa majengo au miradi.

Kazi za uongozi au kazi maalum za uendeshaji.

Namna Tunavyoshirikiana

Njia tatu za kushirikiana.

Option 01

Your People. Our Management.

Timu yako au watoa huduma wako wanafanya kazi; HandledTZ inasimamia uratibu, usimamizi na utoaji wa taarifa.

Option 02

Our People. Our Management.

HandledTZ inatafuta rasilimali zinazofaa na kusimamia utekelezaji kwa niaba yako.

Option 03

End-to-End Execution.

Utekelezaji kamili kwa mamlaka yaliyokubaliwa, kutoka upeo wa kazi hadi ripoti ya kukamilika.

Udhibiti

Udhibiti na uwajibikaji kwa biashara.

  • Upeo wa kazi ulio wazi na mtu mwenye jukumu la kusimamia mradi.
  • Uthibitisho wa Pendekezo la Gharama au bajeti.
  • Hatua muhimu na muda wa kutoa taarifa.
  • Njia ya kupeleka changamoto na maamuzi ngazi za juu.
  • Uthibitisho wa mabadiliko ya kazi.
  • Ripoti ya kukamilika.

Kuna kazi muhimu inayohitaji mtu wa kuwajibika kwa utekelezaji wake?

Tuambie kuhusu kazi hiyo. Tutaifanyia tathmini na kupendekeza upeo wa kazi, njia ya kushirikiana na hatua inayofuata.